Welcome to C2 of HVT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to C2 of HVT

Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ khi tham gia 4rum

PortalTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Câu chuyện buồn của thiếu nữ bị ép bán dâm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
duong20
Supper Moderators
Supper Moderators
duong20

Nam Tổng số bài gửi : 79
Tiền : : 53688
Uy tín : 100
Birthday : 20/12/1991

Câu chuyện buồn của thiếu nữ bị ép bán dâm Vide
Bài gửiTiêu đề: Câu chuyện buồn của thiếu nữ bị ép bán dâm   Câu chuyện buồn của thiếu nữ bị ép bán dâm I_icon_minitimeSun Aug 02, 2009 10:00 am

Những giọt nước mắt trong veo lăn dài trên khuôn má bầu bĩnh của thiếu nữ tuổi trăng tròn khi kể lại những ngày bị đám ma cô ép buộc chăn dắt, kiếm tiền trên thân xác của em.
Thủy là con một trong một gia đình nền nếp, nhưng vào ngày sinh nhật lần thứ 17 (29/5) cô bỏ nhà đi với lý do bố suốt ngày tra hỏi về bạn bè. "Bạn em chán, không đến chơi với em nữa. Buồn quá", cô gái kể.

Khi đi, Thủy mang theo điện thoại di động và chiếc xe đạp. Những tài sản này được em mang "cắm" ngay để lấy tiền làm lộ phí. Trong lúc lang thang tại thành phố Việt Trì, em gặp một thanh niên tên Khánh và ngỏ ý định tìm giúp việc làm

Theo chân Khánh rồi qua mấy người mối lái, cuối cùng Thủy rơi vào tay của đôi nam nữ là Toàn và Duyên. "Toàn nói với em, mày bị bán cho bọn tao lấy tiền rồi. Lúc đó, em mới biết mình bị bán với giá 1,5 triệu đồng", Thủy kể, di di đôi bàn chân trên nền nhà, đôi bàn tay thon mảnh, xanh xao đan vào nhau.

Sau khi mua được Thủy, Toàn và Duyên đưa cô về phòng trọ tại phố Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội. Từ đó, mỗi bước đi của em đều có sự giám sát chặt chẽ của 2 người này. Họ nhốt em trong phòng, không cho ra ngoài một mình.

Một buổi tối, Toàn và Duyên dắt Thủy đến một nhà nghỉ gần nơi thuê trọ. "Mỗi lần đi, khách trả khoảng gần một triệu đồng. Tiền này anh Toàn và chị Duyên cầm, không đưa cho em đồng nào. Một lần em giấu được hơn một triệu khách cho, anh Toàn phát hiện, lấy hết. Có lần, khách hứa sẽ liên lạc báo tin cho gia đình em. Không ngờ họ nói lại chuyện này với anh Toàn làm anh Toàn đánh em một trận tơi bời, dọa nếu định bỏ trốn sẽ chặt tay, chặt chân", Thủy ngân ngấn nước mắt khi nhắc lại chuyện cũ.

Và dịp may ấy đã đến với Thủy. Phát hiện đôi trai gái thuê trọ hay "áp giải" một bé gái, bà chủ nhà đoán có sự bất thường. Bà hỏi thì Toàn và Duyên trả lời đó là em gái, đưa lên Hà Nội đi thi đại học. Một lần Toàn và Duyên ra ngoài, khóa cửa nhốt Thủy ở bên trong, bà qua hỏi chuyện. Cô gái không dám nói sự thật, chỉ khóc với bà chủ nhà.

Chiều 13/7, khi Toàn và Duyên đi vắng, bà Dung tranh thủ đưa điện thoại cho em gọi về nhà cho mẹ. Thủy khóc nấc lên trong điện thoại: "Mẹ ơi, cứu con!", rồi nhanh tay lau nước mắt, kẻo Toàn về sẽ bị lộ. Nghe phong thanh chuyện Thủy gọi được điện thoại về nhà, tối hôm đó, Toàn bắt em thu dọn đồ, chuyển đến một nhà nghỉ gần đó ở.

Nhận được điện thoại của con gái, mẹ Thủy đã trình báo với cơ quan điều tra. Thủy được giải cứu. Duyên và Toàn bị Công an quận Cầu Giấy (Hà Nội) và tỉnh Phú Thọ bắt giữ để điều tra về hành vi môi giới mại dâm.
(Theo Công an Nhân dân)

Câu chuyện buồn của thiếu nữ bị ép bán dâm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang