Welcome to C2 of HVT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to C2 of HVT

Chúc các bạn có những giây phút thật vui vẻ khi tham gia 4rum

PortalTrang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
phamchuvan
Tuổi dậy thì
Tuổi dậy thì
phamchuvan

Tiền : : 53927
Uy tín : 97

vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 10, 2009 5:07 pm

First topic message reminder :

Thấm thoát đó mà ngày chia tay đã đến rồi, 12 năm học giờ đây sắp kết thúc rồi
mai đây mỗi đứa sẽ đi một đường , đứa thì Đại học, đứa thì bôn ba, lăn lộn vào đời kiếm sống. giờ Văn ngồi đây,trên chiếc bàn học của mình lần cuối cùng ,tay cầm quyển sổ lưu bút của bạn bè để rồi ghi lại vài dòng ly biệt. Ngẫm nghĩ đến tương lai, không biết rồi đây, cuộc đời mình sẽ đi về đâu, mai này sẽ ra sao. Chẳng biết các bạn có còn nhớ đến những ngày mà chúng ta còn đến trường, còn ngồi trong lớp học cười cười nói nói vui vẻ trong tình học trò chan chứa nữa ko đây. Tôi ngắm lại 1 lần cuối từng khuôn mặt của những người bạn mà tôi yêu quý, ngắm lại khuôn mặt xinh xắn của người tôi yêu, tôi bỗng rưng rưng nước mắt. Ít phút nữa đây là chúng ta phải xa nhau, phải chia tay rồi,những người bạn của văn ơi, các bạn có biết văn không bao giờ muốn lớp của chúng ta chia tay, văn không bao giờ muốn xa các bạn đâu...

Nhưng dù có thế nào, giây phút chia tay chắc chắc cũng sẽ đến...Thôi đành để thời gian quyết định tất cả.... Văn chúc mọi người luôn bình an trên nhưng chặng đường đời sắp tới, và đừng quên nơi đây còn có 1 thằng ngốc vẫn chờ mọi người về lại Hòa Bình trong ngày họp lớp nhé,nhớ nhé các bạn của Văn ơi

ước gì...thời gian trở lại, để Văn và những người giống văn, những người luôn luôn coi những ngày tháng còn đến lớp, còn bên bạn bè là vui nhất , để những kỷ niệm đó quay về, để chúng ta 1 lần nữa sống lại trong những giây phút ấm áp trong vòng tay bạn bè, trong tình cảm thơ ngây của lứa tuổi học trò.... 002 002 002 002

Tác giảThông điệp
duong20
Supper Moderators
Supper Moderators
duong20

Nam Tổng số bài gửi : 79
Tiền : : 53978
Uy tín : 100
Birthday : 20/12/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 8:56 pm

djs mẹ văn lé mà "luôn luôn coi những ngày tháng còn đến lớp, còn bên bạn bè là vui nhất" ah...djs mẹ thằng toàn trốn học...lúc bẹn bè khuyên đi học thì còn oai éo đi...bảo là chán đến lớp...djs mịa thằng bốc phét...gặp mài tao tát chết.
Mr.Fuck™
Moderators
Moderators
Mr.Fuck™

Nam Tổng số bài gửi : 194
Tiền : : 54022
Uy tín : 102
Birthday : 22/12/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitimeSun Aug 16, 2009 10:52 pm

Thằng Dương đần hết kái chém rồi à mà vào phê bình anh em ác vậy?
phamchuvan
Tuổi dậy thì
Tuổi dậy thì
phamchuvan

Tiền : : 53927
Uy tín : 97

Bài gửiTiêu đề: Re: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:47 am

mẹ thằng Dương đần nhá . mày chết ở đâu mà bi jo lại mò lên đây chém tao thế hả . con điếm What a Face
—»HoàngHàPro«—
—»trƯởnG thÔn«—
—»trƯởnG thÔn«—
—»HoàngHàPro«—

Nam Tổng số bài gửi : 705
Tiền : : 114892
Uy tín : 20
Birthday : 02/05/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitimeMon Aug 17, 2009 10:57 am

ờ cái tội hay bốc phét cho lắm vào
chó nó tin mày cyclops
http://hoanghacc2.forumo.biz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu   vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu - Page 2 I_icon_minitime

vài dòng tâm sự của mình sau khi chia tay lớp c2 yêu dấu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2